ข่าวประชาสัมพันธ์
ประชุมคณะบรรณาธิการคำประกาศเกียรติคุณ ผู้ได้รับปริญญากิตติมศักดิ์และเข็มเกียรติคุณ 2566
ประชุมคณะบรรณาธิการคำประกาศเกียรติคุณ ผู้ได้รับปริญญากิตติมศักดิ์และเข็มเกียรติคุณ 2566
“ประชุมคณะบรรณาธิการคำประกาศเกียรติคุณ ผู้ได้รับปริญญากิตติมศักดิ์และเข็มเกียรติคุณ 2566”
@ วันศุกร์ที่ 6 ตุลาคม พ.ศ. 2566 เวลา 13.00 น. พระมหาสมบูรณ์ วุฑฺฒิกโร, รศ.ดร. รองอธิการบดีฝ่ายวิชาการ เป็นประธานการประชุมคณะบรรณาธิการคำประกาศเกียรติคุณ ผู้ได้รับปริญญากิตติมศักดิ์และเข็มเกียรติคุณ มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย ครั้งที่ 1/2566 ณ ห้องประชุม 303 อาคารสำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย พระนครศรีอยุธยา เพื่อกำหนดแนวทางในการเขียนคำประกาศเกียรติคุณของผู้ได้รับปริญญากิตติมศักดิ์และเข็มเกียรติคุณ ประจำปี 2566 ให้สอดคล้อง ถูกต้อง เหมาะสม และได้มอบหมายภาระงานให้คณะบรรณาธิการแต่ละท่านรับไปเขียนคำประกาศเกียรติคุณต่อไป ฯ
@ เลิกประชุมเวลา 14.15 น. @
![](https://acd.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/001-2-300x201.jpg)
![](https://acd.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/002-2-300x201.jpg)
![](https://acd.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/003-2-300x201.jpg)
![](https://acd.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/004-2-300x201.jpg)
![](https://acd.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/005-2-300x201.jpg)
![](https://acd.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/006-1-300x201.jpg)
![](https://acd.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/007-1-300x201.jpg)